Maharashtra

आमदार अंबादास दानवे यांच्या विशेष प्रयत्नातून आपेगाव येथे सिमेंट काँक्रीट रोड व पेवर ब्लॉक बसवणे कामाचे भूमिपूजन संपन्न 

 

मोहन चौकेकर

संभाजीनगर / औरंगाबाद दि. ६

शिवसेना प्रवक्ते,जिल्हाप्रमुख , आमदार अंबादास दादा दानवे यांच्या विशेष प्रयत्नातून जनसुविधा योजनेअंतर्गत गंगापूर तालुक्यातील आपेगाव येथे सिमेंट काँक्रीट रोड व पेव्हर बॉल्क बसविण्याच्या कामाचे भूमिपूजन शिवसेना उपजिल्हाप्रमुख अविनाश पटिल, बाळासाहेब दानवे, प.स सभापती सुनील केरे पाटील यांच्या हस्ते करण्यात आले.
आपेगाव परिसरातील नागरिकांना चांगला रस्ता नसल्यामुळे येण्या-जाण्यासाठी त्रास सहन करावा लागत होता या भागातील नागरिकांनी तसेच शिवसेना पदाधिकारी यांनी चांगला रस्ता व्हावा यासाठी आमदार अंबादास दानवे यांच्याकडे मागणी केली होती या मागणीची तात्काळ दखल घेऊन जनसुविधा योजने अंतर्गत सिमेंट काँक्रीट रोड व पेव्हर ब्लॉक बसविणे कामाची त्वरित सुरुवात करण्यात आली.
यावेळी शिवसेना उपतालुकाप्रमुख रमेश निश्चित, ज्ञानेश्वर नवले, संचालक श्रीलाल गायकवाड, संतोष भाऊ जोशी, लक्ष्मण बहिर, प्रवीण काळे, गोविंद वल्ले, विभागप्रमुख प्रदीप सोनवणे मा सरपंच मनसुख जाधव मच्छिंद्र शेवगट रामेश्वर जाधव चंद्रकांत जाधव अशोक जाधव कृष्णा जाधव अशोक घोगरे नितीन आढाव रामेश्वर जाधव सतीश जाधव चव्हाण मॅडम ग्रामसेवक आदी शिवसैनिक पदाधिकारी उपस्थित होते.

Total Page Visits: 31 - Today Page Visits: 2

Akshada

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!