Breaking NewsMaharashtra

डॉ.प्रकाश सिगेदार यांचा राज्यपालांच्या हस्ते सत्कार

जालना प्रतिनीधी – गौरव बुट्टे

येथील अस्थिरोग तज्ञ आणि महाराष्ट्र अस्थिरोग संघटनेचे माजी सचिव डॉ प्रकाश सिगेदार यांचा बुधवार दिनांक २८ जुलै रोजी राजभवन मुंबई येथे माननीय राज्यपाल श्री भगतसिंह कोषारी यांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला।
DDI आणि cloud फौंडेशनच्या वतीने वैद्यकीय आणि सामाजिक क्षेत्रातील मान्यवर डॉक्टरांचा जीवनगौरव तसेच इतर पुरस्कार देऊन राज्यपालांनी सत्कार केला।
डॉ प्रकाश सिगेदार ह्यांनी पुरस्कार निवड समितीचे सदस्य(Jury)म्हणून काम पाहिले होते। समितीचे अध्यक्ष वैद्यकीय शिक्षण विभागाचे संचालक तथा महाराष्ट्र आरोग्य विद्यापिठाचे माजी कुलगुरू डॉ दिलीप म्हैसेकर हे होते।
Allopathy, आयुर्वेद, दंतचिकित्सा, होमिओपॅथी या क्षेत्रातील मान्यवर डॉक्टर्सना या क्षेत्रात उल्लेखनीय कामगिरी केल्याबद्दल सन्मानित करण्यात आले।
यावेळी डॉ आशुतोष गुप्ता, डॉ कामत, डॉ मनोज देशपांडे, डॉ संजय कदम, यांची आयोजक म्हणून उपस्थिती होती।

Total Page Visits: 60 - Today Page Visits: 1

Akshada

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!