Breaking NewsMaharashtra

महाराणा प्रताप यांची जयंती कडेगाव येथे साजरी..

बदनापूर प्रतिनिधी 

 कडेगाव येथे महाराणा प्रताप यांच्या 481जयंतीनिमित्त पुष्पहारासह प्रतिमा पूजन करण्यात आले महिला पुरुषांच्या मोठ्या उत्साहात अभिवादन करण्यात आले.
यावेळी महाराणा प्रताप यांच्या जीवन चरित्रावर विचार व्यक्त करत समाजाला ऊर्जा देणारा असे मत यावेळी गणेश कोल्हे तालुका अध्यक्ष भाजपा युवा मोर्चा यांनी मनोगत व्यक्त केले.याप्रसंगी उपस्थित बुद्धसिंग बहुरे,धरमसिंग मारग,प्रतापसिंग मारग, जगन्नाथ,अंबरसिंग मारग,चंद्रकांत खाडे, दिलीप बहुरे‌,जगदीश मारग,गणेश मारग,विठ्ठल जाधव,बाळू बनकर, दादासाहेब निंबाळकर, भिकाबाई बहुरे,मिराबाई मारग,हिराबाई मारग, लताबाई मारग,नंदाबाई बहुरे,सह उपस्थित होते.

Total Page Visits: 76 - Today Page Visits: 1

MAHESH SARNIKAR

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!