Breaking NewsMaharashtra

डॉक्टर दर्शनकुमार मंत्री यांचे छाती रोग तज्ञ पदव्युत्तर परीक्षेत यश

प्रतिनिधी: परतूर

जालना जिल्हा येथील डॉक्टर बी. आर. मंत्री यांचे सुपुत्र डॉक्टर दर्शनकुमार मंत्री हे नुकत्याच झालेल्या छाती रोग तज्ञ पदव्युत्तर परीक्षेमध्ये चांगले मार्क्स घेऊन उत्तीर्ण झाले. त्यांचे एमबीबीएस प्रवरा मेडिकल कॉलेज लोणी येथून झाले आहे.
या यशाबद्दल त्यांचे वैद्यकीय जगता सहित सर्व स्तरातून अभिनंदन करण्यात येत आहे.

Total Page Visits: 155 - Today Page Visits: 1

MAHESH SARNIKAR

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!