Breaking News

एकास चौघानी जबरदस्तीने नेले पळवून… गव्हा येथील घटना : ग्रामीण पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल

परभणी, दि. 17 (प्रतिनिधी)

ऊस तोडणीसाठी आताच चल असे म्हणत चौघांनी एकास जबरदस्तीने पळून नेल्याची घटना मंगळवारी (दि. 15) तालुक्यातील गव्हा तेथे घडली. त्यावरून ग्रामीण पोलीस ठाण्यात बुधवारी रात्री उशिरा गुन्हा दाखल झाला. याबाबत अधिक माहिती अशी, की गव्हा येथील अक्षय उत्तमराव खरात यांनी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात दिलेल्या तक्रारित, गजानन चांदु काळे (रा. साळापुरी तांडा), राजू पवार, उत्तम गोरखनाथ काळे (रा. गव्हा), अन्य एका व्यक्तीने मंगळवारी रात्री साडेदहाच्या सुमारास माझे वडील उत्तम नागोराव खरात यांना ऊस तोडणीसाठी आत्ताच चल असे म्हटले. यावेळी त्यांनी जबरदस्ती करत वडिलांना पळून नेले अशी तक्रार दिली. त्यावरून ग्रामीण पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पुलिस निरीक्षक गणेश राहिरे यांच्या मार्गदर्शनाखाली अधिक तपास फौजदार भगवान जाधव हे करित आहेत.

Total Page Visits: 53 - Today Page Visits: 1

MAHESH SARNIKAR

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!