Breaking NewsMaharashtra

शिवसेनेचे शहरप्रमुख तथा नगरसेवक विष्णु पाचफुलें यांनी घेतली न्हावा येथील पीडित कुटुंबाची भेट.

जालना प्रतिनिधी :- राहुुल मुुळे

जालना :- नाव्हा येथील कंटेनर घराच्या अंगणात घुसुन झालेल्या दुर्घटनेत शैख कुटुंबियांच्या दोन चिमुकल्या सख्या बहिणी मृत्यूमुखी पडल्या. शिवसेना शहरप्रमुख व नगरसेवक .विष्णू पाचफुले यांनी त्या मुलींच्या धारकल्याण व नव्हा गावी जाऊन कुटुंबीयची भेट घेउन त्यांना धीर देत सांत्वन केले. यावेळी सरपंच अनिल सरकटे,वाघू राठोड,गणेश भुतेकर,विठ्ठल राठोड,अकबर भाई,विष्णू म्हस्के,गब्बर फरिद ,अब्बस ,फरिद चिचा,सुखदेव भुतेकर,शैख शबिर यासह गावकरी मोठ्या सख्खेने उपस्थित होते.

Total Page Visits: 74 - Today Page Visits: 1

Akshada

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!