Breaking NewsMaharashtra

निधन वार्ता गोदावरी सिताराम मेहेंदळे


जिल्हा प्रतिनिधी संतोष रोकडे
श्री.भरत व उद्धव सितारामजी मेहंदळे यांच्या मातोश्री गोदावरी सितारामजी मेहंदळे, वय ९०
मु. पो. इटखेडा, ता. अर्जुनी मोरगाव यांचे दिनांक ८/१२/२०२० रोजी रात्री ९:४५ ला निधन झाले.
त्यांच्या पार्थिवावर उद्या बुधवार ९ डिसेंबर २०२० रोजी सकाळी ११:०० वाजता मोक्षधाम इटखेडा येथे अंत्यसंस्कार करण्यात येईल.

Total Page Visits: 51 - Today Page Visits: 1

Akshada

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!