Maharashtra

निता गायकवाड यांच्या तत्परतेमुळे लोणावळा येथील जिवीत हानी टळली

अण्णाभाऊ साठे वसाहत लोणावळा येथे नुकतीच वस्तीमध्ये झाडावर आग लागल्या मुळे जीवित हानी होण्याची शक्यता होती लोणावळा नगरपालिकेने आगीचा बंब पाठवून तीन तासाने आग आटोक्यात आणली परंतु ते झाड जळून अर्धे झाल्याने वस्तीमध्ये पडण्याची शक्यता होती तेंव्हा निता गायकवाड यांनी   नगरसेविका आरोही तळेगावकर व उमेश तळेगावकर यांना हि सूचना दिली त्यांनी त्वरित माणसे पाठवून प्रत्यक्ष पाहणी केली व नगरपालिकेचे कामगार पाठवून झाड व्यवस्थित कापून काढले कुठलीही हानी होऊ दिली नाही नगरपालिकेचे कर्मचारी बाळू दळवी, जितेंद्र राऊत, सुभाष सुभाष बलकवडे चेतन सारवाण, क्रेन चालक कय्युम भाई उमेश तळेगावकर यांचा सत्कार तेथील रहिवाशी सचिन गायकवाड ,जयराम कदम, मनोज खुडे, गौतम गजरमल, राहुल रोकडे यांनी केला.

Total Page Visits: 53 - Today Page Visits: 1

MAHESH SARNIKAR

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!