Breaking NewsMaharashtraState

तबला वादक साठी सोनई मध्ये ज्ञान प्रसाद तबला मेकर

कमलेश शेवाळे : प्रतिनिधी

अहमदनगर : जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील सोनई येथे ज्ञान प्रसाद तबला मेकर या नुतन व्यवसायाचा भव्य शुभारंभ संत महंतांच्या उपस्थितीत सोनई येथे संपन्न ह भ प गुरुवर्य पंढरीनाथ महाराज तांदळे व ह भ प विश्र्वास मामा गडाख यांच्या शुभहस्ते संपन्न झाला या प्रसंगी ह भ प कारभारी महाराज पंडित ह भ प रामेश्वर जी महाराज शास्त्री देवीदास महाराज आडभाई ह भ प राम महाराज खरवंडीकर अभिषेक महाराज जाधव शिवप्रसाद महाराज पंडित बाजीराव नाना जाधव लतीफ महाराज शेख सचीन महाराज पवार पंडित सर विलास महाराज खाटीक अहमदनगर जिल्हा वारकरी मंच जिल्हा समन्वयक संभाजी गवळी आदीनाथ पाटील दहातोंडे बद्रीभाऊ सोनवणे किशोर महाराज चव्हाण आदी मान्यवर उपस्थित होते ह भ प कैलास महाराज फलके यांनी सर्वांचे स्वागत केले व ह भ प दिपक महाराज फलके यांनी आभार मानले

Total Page Visits: 126 - Today Page Visits: 2

MAHESH SARNIKAR

विशेष सूचना : maharashtrapress.com मध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीतील, लेखांतील आणि पत्रांतील मते संबंधित वार्ताहराची व लेखकाची असून maharashtrapress.com चे संपादक, प्रकाशक आणि / अथवा मालक यांचा त्या मतांशी काहीही संबंध नाही. maharashtrapress.com मधील जाहिराती या जाहिरातदाराने दिलेल्या माहितीवर आधारित असतात. बातमी, लेख व जाहिरातीतील मजकुराची वैधता maharashtrapress.com तपासून पाहू शकत नाही. बातमी, लेख व जाहिरातीतून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला जबाबदार maharashtrapress.com नसून संबंधित वार्ताहर, लेखक किंवा जाहिरातदारच आहे. वृत्तपत्रासंबंधी सर्व खटले, वादविवाद, प्रकरणे जालना न्यायालयांतर्गतच चालवले जातील. अन्यत्र कोठेही चालवले जाणार नाहीत.

Related Articles

Leave a Reply

Back to top button
Don`t copy text!